| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-14100 up to 4.7GHz, 12MB |
| RAM | 8GB DDR5-4800Mhz (1 x 8GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| VGA | Intel UHD Graphics 730 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột HP có dây cổng USB |
| Wifi | Realtek Wi-Fi 6 RTL8852BE (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | Intel I219LM GbE LOM, Intel I225-T1 PCIe 2.5 GbE |
| Bluetooth | 5.3 |
| Phân loại | Tower |
| Cổng xuất hình | HDMI, VGA, DisplayPort |
| Cổng kết nối | Trước:
Sau:
|
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 15.5cm x 30.8cm x 33.7cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 5.31 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.