| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 5 125U up to 4.3GHz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR5-5600 MT/s (1 x 16GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 23.8 inch FHD (1920 x 1080), IPS, three-sided micro-edge, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột HP Wireless |
| Wifi | Realtek Wi-Fi 6 RTL8852BE (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ-45 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Webcam | 5 MP camera (pull-up) with integrated dual array digital microphones |
| Âm thanh |
|
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 54.06cm x 18.37cm x 41.9cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 5.37 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

PC Dell Tower ECT1250 - DT-14400-8-512G-2Y (i5-14400/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ Windows 11 Home) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC HP ProOne 240 G10 AIO – AY2G5PT (U5-125U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ 23.8 inch/ Windows 11 Home/ 1Y/ Đen)”