| Hãng | All In One HP |
| Mã sản phẩm | HP ProOne 440 G9 AZ7D2PT |
| Chíp xử lý | Intel Core i7-14700T Processor (20 nhân, 28 luồng, upto 5.2GHz, 33MB Cache) |
| Bộ nhớ Ram | 16GB DDR5-4800 (1x16GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe M.2 |
| Màn hình | 23.8 inch FHD (1920×1080), Touch, IPS, anti-glare, WLED-backlit, 300 nits, 99% sRGB |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics 770 |
| Camera | Camera 5 MP (kéo lên) tích hợp micrô kỹ thuật số mảng kép |
| Cổng kết nối | Side:
1 x SuperSpeed USB Type-C 10Gbps signaling rate 1 x SuperSpeed USB Type-A 10Gbps signaling rate (charging) Rear side: 2 x SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate (charging) 2 x SuperSpeed USB Type-A 10Gbps signaling rate (charging) 1 x HDMI 1.4 1 x DisplayPort 1.4a 1 x RJ-45 |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2×2) |
| Bluetooth | Bluetooth 5.3 |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 53.93 x 22.5 x 37.94 cm |
| Khối lượng | 7.77 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home Single Language |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

PC Dell Pro Slim QCS1250 - QCS1250-14500-08512W (i5-14500 vPro/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ Win11 Home) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC HP ProOne 440 G9 AIO – AZ7D2PT (I7-14700T/ 16GB RAM/ 512GB SSD/ 23.8inch Touch/ Win11/ 1Y)”