| Hãng sản xuất | Dell |
| Model | Dell 14 DC14250 (71083580) |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ 7 150U (10 cores, up to 5.4 GHz) |
| RAM | 16 GB: 1 x 16 GB, DDR5, 5200 MT/s |
| Ổ cứng | 512GB SSD NVMe |
| VGA | Intel® Iris® Xe Graphics |
| Màn hình | 14.0-inch 2K (1920×1200) Anti-Glare Non-Touch 300nits WVA/IPS Display |
| Cổng giao tiếp | 2 USB 3.2 Gen 1 Type-A (5 Gbps) ports 1 USB 3.2 Gen 2 (10 Gbps) Type-C® with Power Delivery and DisplayPort™ 1 headset (headphone and microphone combo) port 1 HDMI 1.4 port 1 power-adapter port |
| Kết nối mạng | Realtek Wi-Fi 6 RTL8852BE, 2×2, 802.11ax, MU-MIMO, Bluetooth® wireless card |
| Kích thước | Height (front): 0.62 in. (15.86 mm) Height (peak): 0.74 in. (18.90 mm) Height (rear): 0.68 in. (17.31 mm) Width: 12.36 in. (314.00 mm) Depth: 8.90 in. (226.15 mm) |
| Cân nặng | Weight (minimum): 3.44 lb (1.56 kg) Weight (maximum): 3.64 lb (1.65 kg) |
| Pin | 4-Cell Battery, 54WHr (Integrated) |
| Hệ điều hành | OfficeH24+365 | McAfee LS | Win 11 Home |
Laptop Dell 14 DC14250 – 71083580 (Core 7-150U/ 16GB RAM/ 512GB SSD/ Win 11/ 1Y)
20.990.000 ₫
Categories: All, Laptop, Laptop Dell
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Lenovo Thinkpad E16 Gen 1 (21JN00GJVN) (i5 13420H/8GB RAM/512GB SSD/16 WUXGA/Win11/Đen) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Dell 14 DC14250 – 71083580 (Core 7-150U/ 16GB RAM/ 512GB SSD/ Win 11/ 1Y)”