| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core 5 120U, P-core 1.4Ghz up to 5.0GHz, E-core 0.9Ghz up to 3.8Ghz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR5 5200MT/s |
| Ổ cứng | 512GB SSD NVMe |
| Màn hình | 14 FHD+ (1920 x 1200) Anti-Glare Non-Touch 300nits WVA/IPS Display |
| VGA | Intel® Graphics |
| Chip AI | Không |
| Pin | 4 cell – 54Whr |
| Keyboard | English International backlit Copilot key keyboard, no numeric keypad |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | WiFi 802.11ax (Wifi 6) |
| Kết nối mạng LAN | Không LAN |
| Bluetooth | 5.2 |
| Cổng xuất hình | HDMI, USB Type-C |
| Webcam | HD |
| Âm thanh | Stereo speakers with Waves MaxxAudio® Pro and Dolby Atmos Core, 2W x 2 = 4W total |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language English + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic 1 year |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Đang cập nhật |
| Kích thước | 314mm x 226.15mm x 15.86-17.31mm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.65 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell 14 DC14250 – DC4C5386W (Core 5 120U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ 14 inch/ Win 11 Home/ 1Y)
18.900.000 ₫
Categories: All, Laptop, Laptop Dell
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell 15 DC15250 - CPH99 (i5-1334U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Win 11 Home/ 1Y/ Bạc) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Dell 14 DC14250 – DC4C5386W (Core 5 120U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ 14 inch/ Win 11 Home/ 1Y)”