| Thương hiệu | Dell |
| Model | 71083617 |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Bạc (Platinum Silver) |
| Nhu cầu | Văn phòng |
| CPU | AMD Ryzen™ AI 7 350 Processor (50 TOPS NPU, 8 cores, up to 5.0 Ghz) |
| Card đồ họa | AMD Radeon™ Graphics |
| RAM | 16GB DDR5 5600MHz (1x16GB) |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 14.0-inch FHD+ (1920×1200) Anti-Glare Non-Touch 300nits WVA/IPS |
| Camera | 720p at 30 fps HD |
| Âm thanh | Stereo speakers with Realtek Audio Controller and Dolby Atmos Core, 2W x 2 = 4W total |
| Cổng và khe cắm | 1 x HDMI 1.4 port |
| 1 USB Type-C 3.2 Gen 2 (10 Gbps) with Power Delivery and DisplayPort™ 1.4 port | |
| 2 x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) port | |
| 1 x headset (headphone and microphone combo) port | |
| 1 x 1 SD-card slot | |
| 1 x 1 wedge-shaped lock slot | |
| Kết nối không dây | Wi-Fi 6E, Bluetooth |
| Chất liệu | PC + ABS |
| Bàn phím | Bàn phím có đèn nền, phím Copilot, không phím số |
| Bảo mật | McAfee LS |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Office |
| Kích thước | 314 x 226.15 x ~18.9 mm |
| Khối lượng | 1.56 kg |
| Pin | 4 cell, 54WHr |
Laptop Dell 14 DC14255 – 71083617 (Ryzen AI 7 350/ RAM 16GB/ SSD 1TB/ Win 11 Home)
24.700.000 ₫
Categories: All, Laptop, Laptop Dell
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 12 U7 21KC008NVN (Ultra 7 155H/ Ram 32GB/ SSD 1TB/ Windows 11 Pro/ 3Y/ Đen)
Laptop Lenovo ThinkPad X13 Gen 5 21LU004KVA (Ultra 7 155H/ 16GB/ 512GB/ Intel® Arc™ Graphics/ 13.3 inch WUXGA/ No OS/ Đen) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Dell 14 DC14255 – 71083617 (Ryzen AI 7 350/ RAM 16GB/ SSD 1TB/ Win 11 Home)”