| CPU | AMD Ryzen 7 250, up to 5.1Ghz |
| RAM | 16GB DDR5 5200 MT/s (1 x 16GB),
2 khe Ram, hỗ trợ tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 14 inch FHD+ (1920 x 1200) 16:10 120Hz,
Anti-Glare NonTouch 300nits WVA Display w/ComfortView Plus Support |
| VGA | Intel Graphics |
| Chip AI | Không |
| Pin | 4-Cell Battery, 54WHr |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Wifi | 802.11ax 2×2 WiFi |
| Kết nối mạng LAN | Không LAN |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HD camera (1280 x 720) |
| Âm thanh | 2 x 2W |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI 1.4, 2 x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps),
1 x USB 3.2 Gen 2 (10 Gbps) Type-C with Power Delivery and DisplayPort™ 1.4, 1 x headset jack, 1 x SD card |
| OS | Windows 11 Home Single Language English
Microsoft Office Home 2024 Microsoft 365 Basic 1 year subscription |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Khối lượng | 1.69 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell 14 DC14255 – DC14255-R7165W11SLU (Ryzen 7 250/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Win 11 Home/ 1Y/ Bạc)
23.400.000 ₫
Categories: All, Laptop, Laptop Dell
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Lenovo Thinkpad L14 Gen 5 (21L10043VA) (Ultra5 125U/16GB RAM/512GB SSD/14 FHD/Dos/Đen) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Dell 14 DC14255 – DC14255-R7165W11SLU (Ryzen 7 250/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Win 11 Home/ 1Y/ Bạc)”