| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 5 226V up to 4.5 GHz, 8MB |
| RAM | 16G LPDDR5X 8533MT/s Onboard |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 16 inch 2.5K QHD+ (2560×1600), 300Nits with Comfort View |
| VGA | Intel Arc 130V GPU |
| Chip AI | Có |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell – 64Whr |
| Keyboard | Ice Blue English International Backlit Copilot Key Keyboard with Numeric Keypad |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Có |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | Có |
| Cổng xuất hình | HDMI, Thunderbolt 4 port with DisplayPort 2.1 and Power Delivery |
| Webcam | 1080p at 30 fps FHD camera, dual-array microphones |
| Âm thanh | Dual speakers with Waves MaxxAudio Pro and Dolby Atmos Cores, 2.5W x 2 = 5W total |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic 1 year |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | FingerPrint |
| Kích thước | 16.99mm x 356.78mm x 250.60mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 1.87 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell 16 Plus DB16250 – DB6U5387W1 (Ultra 5 226V/ Ram 16GB/ SSD 1TB/ 16 inch/ Windows 11 Home/ Office/ Microsoft 365/ 1Y)
28.000.000 ₫
Categories: All, Laptop, Laptop Dell
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell 15 DC15250 - CPH99 (i5-1334U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Win 11 Home/ 1Y/ Bạc) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Dell 16 Plus DB16250 – DB6U5387W1 (Ultra 5 226V/ Ram 16GB/ SSD 1TB/ 16 inch/ Windows 11 Home/ Office/ Microsoft 365/ 1Y)”