| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 5 236V vPro (40 TOPS NPU, 8 cores, up to 4.7 GHz) |
| RAM | 16 GB LPDDR5 8533 MT/s Onboard |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2230 Gen 4 PCIe NVMe |
| Màn hình | 13.3 inch FHD+ 1920×1200, 60Hz, IPS, Anti-Glare, 300 nit, 45% NTSC |
| VGA | Intel Arc Graphics |
| Chip AI | Có |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell – 45Whr |
| Keyboard | Keyboard Backlit |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Wifi | Có |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | Có |
| Cổng xuất hình | HDMI,Thunderbolt 4 (40 Gbps) with DisplayPort 2.1 Alt Mode/USB Type-C/USB4/Power Delivery ports |
| Webcam | HD HDR RGB |
| Âm thanh | Stereo speakers with Cirrus Logic audio processing, 2W x 2 = 4W total |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | FingerPrint |
| Kích thước | 19.78mm x 215.00mm x 300.00mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 1.23 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell Pro 13 Plus PB13250 – PB13250-236V-16512W (Ultra 5 236V/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ 13.3 inch/ Windows 11 Home/ 1Y)
31.990.000 ₫
Categories: All, Laptop, Laptop Dell
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell 16 DC16250 - 71076092 (Core 5-120U/ RAM 16GB/ SSD 1TB/ Win 11 Home/ 1Y) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Dell Pro 13 Plus PB13250 – PB13250-236V-16512W (Ultra 5 236V/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ 13.3 inch/ Windows 11 Home/ 1Y)”