| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel® Core™ Ultra 7 255U, up to 5.2 GHz |
| RAM | 16GB DDR5 |
| Ổ cứng | 512GB SSD |
| Màn hình | 14 inch FHD+, IPS, Anti-Glare, 300 nits, 45% NTSC, Non-Touch |
| VGA | Intel® graphics |
| Chip AI | 12 TOPS NPU |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3-cell, 55 Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Wifi | 802.11ax |
| Kết nối mạng LAN | RJ45 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI, Thunderbolt |
| Webcam | FHD |
| Âm thanh | Stereo speakers with Waves MaxxAudio® Pro, Intelligo, 2 W x 2 = 4 W total |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Pro |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 313.7mm x 225.3mm x 18.89-20.37mm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.35 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Dell Pro 14 PC14250 – 42LTU7PC14250 (Ultra 7 255U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Windows 11 Pro/ 2Y)
32.790.000 ₫
Categories: All, Laptop, Laptop Dell
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell Pro 14 Essential PV14250 - PV14250-120U-08512W (Core 5 120U/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ 14 inch/ Windows 11 Home/ 2Y/ Silver)
Laptop Dell 15 DC15255 - X9YM41 (R7-7730U/ Ram 16GB/ SSD 1TB/ Win 11 Home/ 1Y/ Bạc) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Dell Pro 14 PC14250 – 42LTU7PC14250 (Ultra 7 255U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Windows 11 Pro/ 2Y)”