| Thông tin | Chi tiết sản phẩm mới |
|---|---|
| Thương hiệu | Dell |
| Model | Dell XPS 13 9350 (XPSU7541W1) |
| Part number | XPSU7541W1 |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 7 256V (Series 2) (12MB Cache, 8 cores, up to 4.8 GHz) |
| Dung lượng ổ cứng | 1TB SSD NVMe |
| Dung lượng RAM | 16GB LPDDR5X 8533MT/s |
| Card đồ họa | Intel® Arc™ Graphics |
| Cổng kết nối | 2 x Thunderbolt™ 4 (40 Gbps) hỗ trợ Power Delivery (Type-C) |
| Kết nối mạng | Killer™ Wi-Fi 7 1750 (BE200) 2×2 |
| Kích thước màn hình | 13.4″, Touch, 2.5K 500 nit, IPS, 30-120Hz Infinity Edge, Low Blue Light |
| Hệ điều hành | Win11 Home + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic 1 year |
| Kích thước | Height: 14.8 mm – Width: 295.30 mm – Depth: 199.10 mm |
| Trọng lượng | 2.6 lb (1.19 kg) |
| Laptop | Có cảm biến vân tay (Fingerprint) |
| Khác | Có phím Copilot, FHD webcam, High Definition Audio, Copilot+ PC |
Laptop Dell XPS 13 9350 – XPSU7541W1 (Ultra 7 258V/ RAM 16GB/ 1TB SSD/ 13.4″ QHD+ Touch/ Win 11/ 1Y)
63.800.000 ₫
Categories: All, Laptop, Laptop Dell
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Lenovo Thinkpad T16 Gen 2 (21HH003PVA) (i7 1355U/16GB RAM/512GB SSD/16 WUXGA/Dos/Đen)
Laptop Dell 15 DC15250 - CPH997 (i7-1355U/ Ram 16GB/ SSD 1TB/ Win 11 Home/ 1Y/ Bạc) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Dell XPS 13 9350 – XPSU7541W1 (Ultra 7 258V/ RAM 16GB/ 1TB SSD/ 13.4″ QHD+ Touch/ Win 11/ 1Y)”