| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel® Core™ Ultra 7 268V, up to 5.0GHz, 12MB |
| RAM | 32GB LPDDR5x 8533 MT/s (onboard) |
| Ổ cứng | 1TB SSD PCIe® Gen4 NVMe™ TLC M.2 |
| Màn hình | 14 inch diagonal, 2.5K (2560 x 1600), touch, IPS, 120 Hz, anti-glare, 400 nits, 100% DCI-P3 with HP Eye Ease |
| VGA | Intel® Arc™ Graphics |
| Chip AI | Intel® AI Boost (48 NPU TOPS) |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | HP Long Life 6-cell, 68 Wh Li-ion polymer |
| Keyboard | HP Premium Keyboard – spill-resistant, soft gray, backlit keyboard with DuraKeys |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Wifi | Intel® Wi-Fi 7 BE201 (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | Không |
| Bluetooth | 5.4 |
| Cổng xuất hình | Thunderbolt™ 4, HDMI |
| Webcam | 5MP IR AI camera |
| Âm thanh | Audio by Poly Studio, quad stereo speakers with discrete amplifiers, integrated dual array microphones |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Pro |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Finger Print |
| Kích thước | 31.39cm x 21.99cm x 1.05cm (front); 31.39cm x 21.99cm x 1.47cm (rear) |
| Khối lượng | 1.4 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell 14 DC14250 - DC4C5386W (Core 5 120U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ 14 inch/ Win 11 Home/ 1Y) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop HP Elitebook X Flip G1i 14 AI – B9FR9PT (U7-268V/ Ram 32GB/ SSD 1TB/ Windows 11 Pro/ 3Y/ Bạc)”