| Thương hiệu | HP |
| Model | B9FN2PT |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 3 năm |
| Màu sắc | Xanh |
| Nhu cầu | Đồ hoạ, kỹ thuật, văn phòng |
| CPU | Intel® Core™ Ultra 7 258V (up to 4.8 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 12 MB L3 cache, 8 cores, 8 threads) |
| Card đồ họa | Intel® Arc™ Graphics |
| RAM | 32 GB LPDDR5x-8533 MT/s (onboard) |
| Ổ cứng | 1 TB PCIe® Gen4 NVMe™ TLC M.2 SSD |
| Màn hình | 14″ diagonal, WUXGA (1920 x 1200), cảm ứng, IPS, chống chói, 400 nits, công suất thấp, 100% sRGB |
| Camera | 5 MP IR AI camera |
| Loa | Âm thanh của Poly Studio, loa stereo bốn kênh với bộ khuếch đại riêng biệt |
| Microphones | Integrated dual array microphones |
| Cổng và khe cắm | 2 x Thunderbolt™ 4 với tốc độ truyền tín hiệu USB Type-C® 40Gbps (USB Power Delivery, DisplayPort™ 2.1, HP Sleep and Charge) |
| 1 x USB Type-C® tốc độ truyền tín hiệu 10Gbps (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4) | |
| 1 x HDMI 2.1 | |
| 1 x giắc cắm kết hợp tai nghe/micrô âm thanh nổi | |
| 1 x USB Type-A tốc độ truyền tín hiệu 5Gbps (được cấp nguồn) | |
| Kết nối không dây | Intel® Wi-Fi 7 BE201 (2×2) and Bluetooth® 5.4 wireless card |
| Bàn phím | Bàn phím HP Premium – chống tràn, màu xanh lam, bàn phím có đèn nền |
| Bàn di chuột | Bàn di chuột hỗ trợ cử chỉ đa chạm |
| Bảo mật | – |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Kích thước | 31.39cm x 21.99cm x 1.05cm (front); 31.39cm x 21.99cm x 1.47cm (rear) (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.4 kg |
| Pin | HP 65 W USB Type-C® GaN slim power adapter (Pin là pin bên trong và khách hàng không thể thay thế. Có thể bảo hành. Sạc nhanh 50% trong 30 phút.) |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Lenovo Thinkpad L14 Gen 5 (21L10043VA) (Ultra5 125U/16GB RAM/512GB SSD/14 FHD/Dos/Đen) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop HP EliteBook X Flip G1i – B9FN2PT (Ultra 7-258V/ RAM 32GB/ 1TB SSD/ 14″ Touch/ Win 11 Pro)”