| Thương hiệu | HP |
| Model | BZ7T0PA |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Bạc (Glacier silve) |
| Nhu cầu | Văn phòng, học tập |
| CPU | AMD Ryzen™ AI 5 340 (up to 4.8 GHz max boost clock, 16 MB L3 cache, 6 cores, 12 threads) |
| Card đồ họa | Integrated AMD Radeon™ 840M Graphics |
| RAM | 16 GB LPDDR5x-7500 MT/s (onboard) |
| Ổ cứng | 512 GB PCIe® Gen4 NVMe™ M.2 SSD |
| Màn hình | Cảm ứng 16″, WUXGA (1920 x 1200), IPS, micro-edge, anti-glare, 300 nits, 62.5% sRGB |
| Camera | 1080p FHD IR |
| Loa | Dual speakers |
| Cổng và khe cắm | 1 x USB Type-A 10Gbps |
| 1 x USB Type-A 5Gbps | |
| 1 x HDMI-out 2.1 | |
| 1 x Headphone/microphone combo | |
| 2 x USB Type-C® 10Gbps | |
| Kết nối không dây | Wi-Fi 6E, Bluetooth 5.3 |
| Chất liệu | Aluminum |
| Bàn phím | Full-size, backlit, soft gray keyboard with numeric keypad |
| Bảo mật | Mic mute key |
| Camera privacy shutter | |
| Trusted Platform Module | |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic |
| Kích thước (W x D x H) | 35.77 x 25.48 x 1.79 cm |
| Khối lượng | 1.79 kg |
| Pin | 3-cell, 59 Wh Li-ion |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Lenovo Thinkpad E16 Gen 1 (21JN00GJVN) (i5 13420H/8GB RAM/512GB SSD/16 WUXGA/Win11/Đen) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop HP OmniBook 5 16-ag1068AU – BZ7T0PA (Ryzen AI 5 340/ 16GB RAM/ 512GB SSD/ 16″ Touch/ Win 11/ 1Y)”