| Thương hiệu | HP |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng |
| CPU | AMD Ryzen AI 7 350 |
| RAM | 32GB LPDDR5x 7500MT/s (onboard) |
| Ram tối đa | None |
| VGA | AMD Radeon 860M Graphics |
| Kích cỡ | 14 inch |
| Màn hình | 400 nits, 62.5% sRGB, edge-to-edge glass, Micro-edge, Touch |
| Tấm nền | IPS |
| Độ phân giải | WUXGA (1920 x 1200) |
| Tần số quét | Đang cập nhật |
| Ổ cứng | 1TB PCIe Gen4 NVMe M.2 SSD |
| Cổng kết nối |
|
| Bàn phím laptop | Backlit, Full-size, Soft Gray Keyboard |
| Chuẩn LAN | None |
| Webcam | 5MP IR camera |
| Chuẩn WiFi | MediaTek Wi-Fi 6E MT7922 (2×2) |
| Bluetooth | Bluetooth® 5.3 Wireless Card |
| Bảo mật | Mật khẩu |
| Pin | 4-cell, 68 Wh Li-ion |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Màu sắc | Xám |
| Trọng lượng | 1.39 kg |
| Kích thước Laptop | 31.3 × 21.85 × 1.46 cm |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell Latitude 3450 - L3450-1335U-16512W (i5-1335U/ RAM16GB/ SSD 512GB/ Win 11 Home SL) 


Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop HP OmniBook X Flip 14-fk0082AU – BZ7N8PA (Ryzen AI 7 350/ Radeon Graphics/ RAM 32GB/ SSD 1TB/ 14″ Touch/ Win 11)”