| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 5 225U up to 4.8GHz, 12MB |
| RAM | 8GB DDR5-5600 MT/s (1 x 8GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 14 inch WUXGA (1920 x 1200), IPS, anti-glare, 300 nits, low power |
| VGA | Intel Graphics |
| Chip AI | Có |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell – 56Wh |
| Keyboard | Spill-resistant, backlit keyboard |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | Realtek RTL8111HSH-CG GbE |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | USB Type-C |
| Webcam | 1080p FHD |
| Âm thanh | Audio by Poly Studio, dual stereo speakers, dual array microphones |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 31.86cm x 22.43cm x 1.09cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.39 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell Latitude 3450 - L3450-1335U-16512W (i5-1335U/ RAM16GB/ SSD 512GB/ Win 11 Home SL)
Laptop Lenovo Thinkpad T14S GEN 4 (21F6S1H200) (Intel Core i7-1355U/ RAM 32GB/ SSD 512GB/ Intel Iris Xe Graphics/ 14 inch WUXGA/ No OS/ 3 Yrs) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop HP ProBook 4 G1i – BQ5B2PT (Ultra 5-225U/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ Windows 11 Home/ 1Y/ Bạc)”