| Hãng sản xuất | Lenovo |
| Chủng loại | Lenovo Thinkpad E14 G5 |
| Part Number | 21JK0069VA |
| Mầu sắc | Đen |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-1335U |
| Chipset | Intel SoC Platform |
| Bộ nhớ trong | 16GB ( 8GB Soldered DDR4-3200 + 8GB SO-DIMM DDR4-3200 ) |
| Số khe cắm | |
| Số khe RAM chờ | |
| Dung lượng tối đa | 40G |
| VGA | Integrated Intel® Iris® Xe Graphics |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0×4 NVMe® Opal 2.0 |
| Ổ quang | None |
| Card Reader | None |
| Bảo mật, công nghệ | Bảo mật vân tay; Camera privacy shutter; IR camera for Windows® Hello |
| Màn hình | 14″ WUXGA (1920×1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC |
| Webcam | FHD 1080p + IR Hybrid with Privacy Shutter |
| Audio | High Definition (HD) Audio, Synaptic® CX11880 codec |
| Giao tiếp mạng | 100/1000M (RJ-45) |
| Giao tiếp không dây | Intel® Wi-Fi® 6 AX201, 11ax 2×2 + BT5.1 |
| Cổng giao tiếp | 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz
1x USB 2.0 1x USB 3.2 Gen 1 (Always On) 1x USB-C® 3.2 Gen 2 (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort™ 1.4) 1x Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort™ 1.4) 1x Ethernet (RJ-45) 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Pin | Integrated 47Wh |
| Kích thước (rộng x dài x cao) | 313 x 219.3 x 17.99 mm |
| Cân nặng | 1.53 kg |
| Hệ điều hành | Dos |
| Phụ kiện đi kèm | Adapter |
Laptop Lenovo Thinkpad E14 Gen 5 (21JK0069VA) (i5 1335U/16GB RAM/512GB SSD/14.0 WUXGA/Dos/ Đen)
18.000.000 ₫
- CPU: Intel® Core™ i5-1335U
- RAM: 16GB ( 8GB Soldered DDR4-3200 + 8GB SO-DIMM DDR4-3200 )(Tối đa 40GB)
- Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0×4 NVMe (Còn trống 1 khe)
- VGA: Integrated Intel Iris XE Graphics
- Màn hình: 14″ WUXGA (1920×1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
- Màu: Đen
- Chất liệu : Nhôm
- OS: Không có
Categories: All, Laptop, Laptop Lenovo
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell Latitude 5450 - 42LT545001 (Intel Core Ultra 7 155U/ RAM 16GB/ SSD 512GB/ 14 inch FHD/ Win 11/ Xám)
Laptop Lenovo Thinkpad T14S GEN 4 (21F6S1H200) (Intel Core i7-1355U/ RAM 32GB/ SSD 512GB/ Intel Iris Xe Graphics/ 14 inch WUXGA/ No OS/ 3 Yrs) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Lenovo Thinkpad E14 Gen 5 (21JK0069VA) (i5 1335U/16GB RAM/512GB SSD/14.0 WUXGA/Dos/ Đen)”