| OS | No OS |
| CPU | Intel Core Ultra 7 155U, P-core 1.7GHz up to 4.8GHz,
E-core 1.2GHz up to 3.8GHz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR5 5600Mhz, 2 khe cắm ram, hỗ trợ tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0×4 NVMe Opal 2.0 |
| Màn hình | 14″ WUXGA (1920×1200) IPS 400nits Anti-glare,
45% NTSC, DBEF5 |
| VGA | Intel Graphics |
| Webcam | 5.0MP + IR Discrete with Privacy Shutter |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x USB-A (Hi-Speed USB / USB 2.0),
2 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), one Always On, 1 x USB-C (USB 20Gbps / USB 3.2 Gen 2×2), with USB PD 3.0 and DisplayPort 1.4, 1 x USB-C (Thunderbolt 4 / USB4 40Gbps), with USB PD 3.0 and DisplayPort 2.1, 1 x HDMI 2.1, up to 4K/60Hz, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x Ethernet (RJ-45) |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211, 802.11ax 2×2 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Kết nối mạng LAN | 100/1000M (RJ-45) |
| Pin | 46.5Wh |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Finger Print |
| Âm thanh | Stereo speakers, 2W x2, Dolby Audio |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Khối lượng | 1.4 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Lenovo Thinkpad L14 Gen 5 (21L1003WVA) (Ultra7 155U/16GB RAM/512GB SSD/14 WUXGA/Dos/Đen)
26.490.000 ₫
- CPU: CPU Intel® Core Ultra 7-155U
- RAM: 16GB DDR5-5600 (Có 2 khe RAM, đã sử dụng 1, có thể thay thế nâng cấp tối đa 64GB)
- Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0×4 NVMe Opal 2.0 ( Có thể nâng cấp tối đa 2TB)
- VGA: Intel® Graphics
- Màn hình: 14.0 inch WUXGA IPS Anti-Glare, 400nits, 45% NTSC
- Màu: Đen
- OS: DOS
Categories: All, Laptop, Laptop Lenovo
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop HP Probook 450 G10 - 9H1N4PT (i5 1335U/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ Windows 11/ 1Y/ Bạc) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Lenovo Thinkpad L14 Gen 5 (21L1003WVA) (Ultra7 155U/16GB RAM/512GB SSD/14 WUXGA/Dos/Đen)”