| Thương hiệu | Lenovo |
| Model | Lenovo ThinkPad L14 Gen 5 |
| Part number | 21L10043VA |
| CPU | Intel® Core™ Ultra 5 125U, 12C (2P + 8E + 2LPE) / 14T, Max Turbo up to 4.3GHz, 12MB |
| Màn hình | 14″ WUXGA (1920×1200) IPS 400nits Anti-glare, 45% NTSC, DBEF5 |
| Bộ nhớ trong | 1x 16GB SO-DIMM DDR5-5600 |
| Ổ đĩa cứng | 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0×4 NVMe® Opal 2.0 |
| Card đồ hoạ – Video | Integrated Intel® Graphics |
| Webcam | 5.0MP + IR Discrete with Privacy Shutter |
| Finger Print | Touch Style, Match-on-Chip, Integrated in Power Button |
| Giao tiếp mạng – Communications | Intel® Wi-Fi® 6E AX211, 11ax 2×2 + BT5.3 |
| Cổng giao tiếp – Port |
|
| Pin | Integrated 52.5Wh |
| Kích thước | Starting at 1.4 kg (3.09 lbs) |
| Trọng lượng | Starting at 1.66 kg (3.65 lbs) |
| Hệ điều hành | No OS |
| Bảo hành | 24 Tháng |
Laptop Lenovo Thinkpad L14 Gen 5 (21L10043VA) (Ultra5 125U/16GB RAM/512GB SSD/14 FHD/Dos/Đen)
22.500.000 ₫
- CPU: Intel® Core Ultra 5-125U
- RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB) (Còn trống 1 khe,tối đa 64GB)
- Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0×4 NVMe Opal 2.0 (Nâng cấp thay thế)
- VGA: Intel Graphics
- Màn hình: 14 inch WUXGA IPS 400nits Anti-glare 45% NTSC
- Màu: Đen
- OS: Dos
Categories: All, Laptop, Laptop Lenovo
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Lenovo Thinkpad E14 Gen 5 (21JK0069VA) (i5 1335U/16GB RAM/512GB SSD/14.0 WUXGA/Dos/ Đen) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Lenovo Thinkpad L14 Gen 5 (21L10043VA) (Ultra5 125U/16GB RAM/512GB SSD/14 FHD/Dos/Đen)”