| Máy chủ Dell PowerEdge R360/ 4×3.5″ | |
| CPU | Intel® Xeon® E-2414 2.6G, 4C/4T, 12M Cache, Turbo, (55W) DDR5 |
| RAM | 16GB UDIMM, 5600MT/s ECC |
| HDD | 4TB Hard Drive SAS ISE 12Gbps 7.2K 512n 3.5in Hot-Plug, AG Drive |
| Optical Drive | 8X DVD-ROM |
| Raid Controller | PERC H355 |
| NIC | BC5720DP 1GbE LOM |
| Remote Management | iDRAC9, Express 16G |
| Power Supply | PSU 600W |
| Warranty | 3 Years |
| Thương hiệu | |
|---|---|
| Cấu Hình | |
| Chassis | |
| Socket Server |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell Pro 14 Essential PV14250 - PV14250-120U-08512W (Core 5 120U/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ 14 inch/ Windows 11 Home/ 2Y/ Silver)
PC Dell Tower ECT1250 - 71069157 (Intel Core i3-14100/ 8GB DDR5/ 512GB SSD/ Win 11 Home) 








Hãy là người đầu tiên đánh giá “Máy chủ Dell PowerEdge R360 (Intel Xeon E- 2414/ 16GB UDIMM/ 4TB HDD/ 600W)”