| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core 7 150U, up to 5.4 GHz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR5 5200 MT/s (2 x 8GB) |
| Ổ cứng | 1TB SSD |
| Màn hình | 23.8 inch FHD (1920 x 1080) Non-Touch |
| VGA | Intel® Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Keyboard and Mouse – KM5221W |
| Wifi | 802.11 ax |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.3 |
| Webcam | FHD |
| Âm thanh | Realtek High Definition Audio |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language 64-bit + Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic 1 year |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 53.911cm x 22.819cm x 44.030cm (L x W x H) |
| Khối lượng | 5.068 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

PC Dell Tower ECT1250 - 71069157 (Intel Core i3-14100/ 8GB DDR5/ 512GB SSD/ Win 11 Home) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC Dell AIO 24 EC24250 – AIO-C7-16-1T (Core 7 150U/ Ram 16GB/ SSD 1TB/ 23.8 inch/ Windows 11 Home)”