| Nhà sản xuất | HP |
| Model | 8U8E1PA |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home SL |
| CPU | Intel Core i5-13500 (Up to 4.8GHz) 14 cores 20 threads 24MB |
| Ram | 8GB(1 x 8GB) DDR4 3200 MHz, 2 slots nâng cấp |
| Ổ cứng | 512GB SSD M2 PCIe NVMe
1 x slot HDD 3.5 inch |
| Ổ quang | None |
| Ổ cứng mở rộng |
|
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics 730 |
| Lan/Wireless Data Network |
|
| Cổng kết nối mặt trước |
|
| Cổng kết nối mặt sau |
|
| Bàn phím và chuột | Bàn phím và chuột HP 125 có dây |
| Nguồn | 180W |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

PC Dell Pro Slim QCS1250 - QCS1250-14500-08512W (i5-14500 vPro/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ Win11 Home) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC HP 280 Pro G9 SFF – 8U8E1PA (i5-13500/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ Windows 11 SL)”