| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-14700 up to 5.4Ghz, 33MB |
| RAM | 8GB DDR5-5600 MT/s (1 x 8GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe M.2 |
| Màn hình | 23.8 inch FHD (1920 x 1080), Touch, IPS, anti-glare, Low Blue Light, 250 nits, 72% NTSC |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn Phím + Chuột HP Wireless |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ-45 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Webcam | 5 MP Swivel camera with integrated dual array digital microphones |
| Âm thanh | Audio by Bang & Olufsen, 5 W stereo speakers, headset and headphone side ports (3.5 mm), high performance integrated stereo speakers |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-C 10Gbps, 2 x USB Type-A 10Gbps, 2 x USB Type-A 5Gbps, 1 x HDMI-in 1.4, 1 x RJ-45 |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 53.96cm x 23.8cm x 55.81cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 9.26 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

PC Dell Pro Tower Essential - QVT1260-14100-08512W (i3-14100/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ Win 11 Home)
PC Dell OptiPlex Tower 7020 - M7020-14500-08512W (i5-14500 vPro/ 8GB RAM/ 512GB SSD/ Win 11) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC HP Eliteone 840 G9 AIO – B01NYPT (i7-14700/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ 23.8 inch/ Touch/ Windows 11 Home/ 3Y)”