| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-14500 up to 5.0Ghz, 24MB |
| RAM | 8GB DDR5-4800Mhz RAM (1 x 8GB) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe M.2 |
| Màn hình | 23.8 inch FHD (1920 x 1080), IPS, Anti-glare, Low Blue Light, 250 nits, 72% NTSC |
| VGA | Intel UHD Graphics 770 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột HP Wireless |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ-45 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Webcam | 5 MP Swivel camera with integrated dual array digital microphones |
| Âm thanh | Audio by Bang & Olufsen, 5 W stereo speakers, headset and headphone side ports (3.5 mm), high performance integrated stereo speakers |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 53.96cm x 23.8cm x 55.81cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 9.26 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

PC Dell Tower ECT1250 - 71069157 (Intel Core i3-14100/ 8GB DDR5/ 512GB SSD/ Win 11 Home) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC HP Eliteone 840 G9 AIO Non Touch – B05JHPT (i5 14500/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ 23.8 inch/ Windows 11 Home/ 3Y)”