| Model | HP AIO EliteOne 870 G9 BK0B6PT |
| CPU | Intel Core i5-13500 (14 cores, 20 threads, 2.5GHz upto 4.8GHz, 24MB Cache) |
| Chipset | Intel Q670 (vPro) |
| Cạc đồ họa | Intel UHD Graphics 770 |
| Màn hình | 27 inch QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare, 250 nits, 72% NTSC, cảm ứng |
| Bộ nhớ | 16 GB DDR5-4800 MHz RAM (1 x 16 GB) (2 Slots) |
| Ổ cứng | 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Kết nối mạng | Intel® Wi-Fi 6E AX211 (2×2) and Bluetooth® 5.3 |
| Ổ quang | – |
| Phụ kiện | HP 655 Wireless Keyboard and mouse combo |
| Camera | Camera xoay 5 MP tích hợp micrô kỹ thuật số |
| Công nghệ âm thanh | Audio by Bang & Olufsen, 5 W stereo speakers, cổng tai nghe và tai nghe bên hông (3,5 mm), loa stereo tích hợp hiệu suất cao |
| Cổng giao tiếp | Bên trái: 1 headphone/microphone combo
Bên phải: 1 USB Type-C; 1 USB Type-A Phía sau: 1 USB Type-C (DisplayPort™ 1.4); 2 USB Type-A; 2 USB Type-A; 1 HDMI-in 1.4; 1 dual-mode DisplayPort 1.4; 1 RJ-45 |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

PC Dell Pro Tower QCT1250 - 42PROI3QCT1250 (i3-14100/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ Windows 11 Home) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC HP EliteOne 870 G9 AIO – BK0B6PT (I5-13500/ 16GB RAM/ 512GB SSD/ Touch/ Win11/ 3Y)”