| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-14400 up to 4.7GHz, 20MB |
| RAM | 32GB DDR5-4800 MT/s (2 x 16GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe Gen4 NVMe M.2 |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột HP có dây cổng USB |
| Wifi | Realtek Wi-Fi 6 (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | Integrated 10/100/1000 GbE LAN |
| Bluetooth | 5.4 |
| Phân loại | Mini Tower |
| Cổng xuất hình | HDMI, DisplayPort |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 33.7cm x 15.5cm x 31.5cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 5.21 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

PC Dell Pro Tower QCT1250 - 42PROU5QCT1250 (Intel Core Ultra 5-235/ 16GB DDR5/ 512GB SSD/ Windows 11) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC HP OmniDesk M02-0032d – C16DPPA (i5-14400/ Ram 32GB/ SSD 512GB/ Windows 11 Home/ 1Y)”