| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-13100 up to 4.5GHz, 12MB |
| RAM | 8GB DDR5-4800 MT/s (1 x 8GB) |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe Gen4 NVMe M.2 |
| VGA | Intel UHD Graphics 730 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột HP có dây cổng USB |
| Wifi | Realtek Wi-Fi 6 (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | Integrated 10/100/1000 GbE LAN |
| Bluetooth | 5.4 |
| Phân loại | Mini Tower |
| Cổng xuất hình | HDMI, DisplayPort |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 33.7cm x 15.5cm x 31.5cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 5.21 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

PC Dell Tower ECT1250 - 71069157 (Intel Core i3-14100/ 8GB DDR5/ 512GB SSD/ Win 11 Home) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC HP Omnidesk M02-0033d – C16DQPA (Intel Core i3-13100/ 8GB DDR5/ 256GB SSD/ Windows 11)”