| CPU | Intel Core i5 14500, 2.6 GHz up to 5.0 GHz, 24 MB |
| RAM | 8 GB DDR5-4800 MT/s (1 x 8 GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 512 GB PCIe NVMe SSD, hỗ trợ 1 x 3.5″ HDD |
| VGA | Intel® UHD Graphics 770 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + chuột có dây HP |
| Wifi | Realtek Wi-Fi 6 RTL8852BE (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | Integrated Intel® I219LM GbE LOM |
| Bluetooth | v5.3 |
| Phân loại | SFF |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI 1.4, 1 x DisplayPort 1.4 |
| Cổng kết nối | Mặt trước:
Mặt sau:
|
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 270 mm x 95 mm x 308 mm |
| Khối lượng | 4.2 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

PC Dell Pro Tower QCT1250 - 42PROU5QCT1250 (Intel Core Ultra 5-235/ 16GB DDR5/ 512GB SSD/ Windows 11) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC HP Pro SFF 400 G9 – C46D2AT (i5 14500/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ Windows 11 Home/ 1Y)”