| Mã sản phẩm | HP Pro Tower 280 G9 C46A7AT |
| CPU | Intel® Core™ i3-14100 (3.50GHz up to 4.70GHz, 12MB Cache, 4C/8T) |
| RAM |
8GB DDR5 4800MHz (1x8GB)
|
| Ổ đĩa cứng | 512GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD |
| Card đồ họa |
Intel® UHD Graphics 730
|
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Phụ kiện | Mouse + Keyboard |
| Cổng I/O | Front 2 x USB Type-A 10Gbps signaling rate 4 x USB Type-A 5Gbps signaling rate 1 x headphone/microphone combo Rear 2 x USB 2.0 Type-A 1 x HDMI 1 x VGA 1 x RJ-45 1 x power connector 1 x serial 1 x line in 1 x line out |
| Wifi | Wi-Fi 6 |
| Bluetooth | Bluetooth 5.3 |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ-45 Ethernet |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 15.5 x 30.3 x 33.7 cm |
| Trọng lượng | 4.7 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.


Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC HP Pro Tower 280 G9 – C46A7AT (i3-14100/ RAM 8GB/ SSD 512GB/ Win 11/ 1Y)”