| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core 7 150U, 1.80GHz up to 5.4 GHz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR5 5200 MT/s (2 x 8GB), hỗ trợ tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 14 inch FHD+ (1920 x 1200) 16:10 120Hz, Anti-Glare NonTouch 300nits WVA Display w/ComfortView Plus Support |
| VGA | Intel Graphics |
| Chip AI | Không |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4-Cell Battery, 54WHr |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Wifi | 802.11ax 2×2 WiFi |
| Kết nối mạng LAN | Không LAN |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HD camera (1280 x 720) |
| Âm thanh | 2 x 2W |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language English + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic 1 year subscription |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 31.40cm x 22.615cm x 22.615-1.807cm ( W x D x H) |
| Khối lượng | 1.69 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell 14 DC14250 – DC14250-C7U161W11SLU (Core 7 150U/ Ram 16GB/ SSD 1TB/ Windows 11 Home/ 1Y/ Bạc)
26.500.000 ₫
Categories: All, Laptop, Laptop Dell
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell Latitude 3450 - L3450-1335U-16512W (i5-1335U/ RAM16GB/ SSD 512GB/ Win 11 Home SL) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Dell 14 DC14250 – DC14250-C7U161W11SLU (Core 7 150U/ Ram 16GB/ SSD 1TB/ Windows 11 Home/ 1Y/ Bạc)”