| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | AMD Ryzen™ 7 7730U, up to 4. 50GHz, 16MB |
| RAM | 16GB DDR4 3200Mhz (1 x 16GB) |
| Ổ cứng | 1TB SSD PCIe (M.2 2230) |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920 x 1080), WVA, 120Hz, Anti-glare display |
| VGA | AMD Radeon™ Graphics |
| Chip AI | Không |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell Int (41Wh) |
| Keyboard | Full-sized keyboard with numeric keypad, 6-row, multimedia Fn keys |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Wifi | 802.11 ac |
| Kết nối mạng LAN | Không LAN |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HD WebCam with microphone |
| Âm thanh | Realtek High Definition Audio |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language 64-bit + Office Home 2024 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Admin Password, System Password, Absolute, Windows SMM Security Mitigations table (WSMT), Secure Boot, AMD PSP 10.0 Device, fTPM 2.0 |
| Kích thước | 35.850cm x 23.556cm x 1.899cm (L x W x H) |
| Khối lượng | 1.647 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell 15 DC15255 – X9YM41 (R7-7730U/ Ram 16GB/ SSD 1TB/ Win 11 Home/ 1Y/ Bạc)
18.290.000 ₫
Categories: All, Laptop, Laptop Dell
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Lenovo ThinkPad X13 Gen 5 21LU004KVA (Ultra 7 155H/ 16GB/ 512GB/ Intel® Arc™ Graphics/ 13.3 inch WUXGA/ No OS/ Đen) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Dell 15 DC15255 – X9YM41 (R7-7730U/ Ram 16GB/ SSD 1TB/ Win 11 Home/ 1Y/ Bạc)”