| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 5 235U 2.0GHz up to 4.9GHz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR5 5600MT/s (1 x 16GB), 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2230 PCIe Gen4 |
| Màn hình | 14 inch FHD+ (1920×1200), 60Hz, IPS, Anti-Glare, 300 nit, 45% NTSC |
| VGA | Intel Graphics |
| Chip AI | Có |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell – 45Whr |
| Keyboard | Keyboard Non-Backlit |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Wi-Fi 6 802.11ax |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ45 Ethernet |
| Bluetooth | 5.4 |
| Cổng xuất hình | HDMI, USB 3.2 Gen 2 (10 Gbps) Type-C port with DisplayPort, Thunderbolt 4 (40 Gbps) port with Power Delivery 3.1 & DisplayPort 2.1 |
| Webcam | 1080p at 30 fps FHD |
| Âm thanh | Stereo speakers with Waves MaxxAudio® Pro, Intelligo, 2 W x 2 = 4 W total |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Pro |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 20.37 mm x 313.70 mm x 225.30 mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 1.35 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell Pro 14 PC14250 – PC14250-235U-16512W (Ultra 5 235U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Windows 11 Pro/ 1Y)
27.290.000 ₫
Categories: All, Laptop, Laptop Dell
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell Latitude 3450 - L3450-1335U-16512W (i5-1335U/ RAM16GB/ SSD 512GB/ Win 11 Home SL) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Dell Pro 14 PC14250 – PC14250-235U-16512W (Ultra 5 235U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Windows 11 Pro/ 1Y)”