| Thương hiệu | Dell |
| Model | XPS9350-U5IA165W11GR-FP |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Series laptop | XPS 9350 |
| Màu sắc | Đen |
| Nhu cầu | Văn phòng, thiết kế |
| CPU | Intel Core Ultra 5 226V (8MB Cache, Up to 4.5GHz) |
| Card đồ họa | Intel Arc Graphics |
| RAM | 16GB DDR5 8533MT/s |
| Ổ cứng | 512GB M.2 PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | 13.4-inch 16:10 FHD+ (2560 x 1600) Touch 500nits, Anti-Glare, Eyesafe®, InfinityEdge |
| Camera | 1080p at 30 fps FHD RGB camera, Dual-array microphones |
| Loa | 2 Loa |
| Cổng kết nối | 2 x Thunderbolt 4 |
| Kết nối không dây | WiFi 802.11BE , Bluetooth 5.4 |
| Bàn phím | Có phím Copilot , không phím số ,Đèn LED |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + OfficeHome24 |
| Bảo mật | Finger Print |
| Kích thước | 29.530 x 19.910 x 1.530 cm |
| Khối lượng | 1.2kg |
| Pin | 3 cell 55 Wh , Pin liền |
Laptop Dell XPS 13 9350 – XPS9350-U5IA165W11GR-FP (Ultra 5 226V/ RAM 16GB/ 512GB SSD/ 13.4″ FHD+/ Touch/ Windows 11 SL)
56.990.000 ₫
Categories: All, Laptop, Laptop Dell
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Lenovo ThinkPad T14s Gen 4 21F6007XVN (Core i7-1355U/ 32GB/ 512GB/ Intel Iris Xe Graphics/ 14 inch WUXGA/ Win 11 Pro/ Xám) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Dell XPS 13 9350 – XPS9350-U5IA165W11GR-FP (Ultra 5 226V/ RAM 16GB/ 512GB SSD/ 13.4″ FHD+/ Touch/ Windows 11 SL)”