| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | AMD Ryzen AI 7 350 up to 5.0GHz, 16MB |
| RAM | 32GB LPDDR5x-7500 MT/s (Onboard) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe Gen4 NVMe M.2 |
| Màn hình | 13.3 inch 2K (1920 x 1200), IPS, Micro-edge, anti-glare, 400 nits, 100% sRGB |
| VGA | AMD Radeon 860M Graphics |
| Chip AI | Có |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell – 43Wh |
| Keyboard | Full-size, backlit, soft gray keyboard |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Alu |
| Wifi | MediaTek Wi-Fi 6E MT7922 (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | USB Type-C, HDMI |
| Webcam | 5MP IR |
| Âm thanh | DTS:X Ultra; Dual speakers; HP Audio Boost; Poly Studio |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 29.73cm x 21.12cm x 1.65cm (front); 29.73cm x 21.12cm x 1.74cm (rear) (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.46 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell Latitude 3450 - L3450-1335U-16512W (i5-1335U/ RAM16GB/ SSD 512GB/ Win 11 Home SL)
Laptop HP Probook 450 G10 - 9H1N4PT (i5 1335U/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ Windows 11/ 1Y/ Bạc) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop HP OmniBook 7 Aero 13-bg1083AU – BZ7R9PA (Ryzen AI 7 350/ 32GB/ 512GB/ Win 11 Home/ 1Y)”