| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 5 225H up to 4.9 GHz, 18MB |
| RAM | 16GB DDR5-5600 MT/s (1 x 16GB) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe |
| Màn hình | 16 inch WUXGA (1920 x 1200), Touch, IPS, Anti-glare, 300 nits, 62.5% sRGB |
| VGA | Intel Arc 130T GPU |
| Chip AI | Intel AI Boost (13 NPU TOPS) |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell – 56Wh |
| Keyboard | Spill-resistant, backlit keyboard with numeric keypad |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | Qualcomm 9205 LTE Cat-M1 Modem |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI, USB Type-C |
| Webcam | 5 MP IR |
| Âm thanh | Audio by Poly Studio, dual stereo speakers, dual array microphones |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 35.94cm x 25.1cm x 1.7cm (rear); 35.94cm x 25.1cm x 1.09cm (front) (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.74 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 12 21KC009NVN (Ultra 5 125H/ Ram 32GB/ SSD 1TB/ Windows 11 Pro/ 3Y/ Đen) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop HP Probook 4 G1i 16 – BQ5D8PT (Ultra 5-225H/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Touch/ Win 11 Home/ 1Y/ Bạc)”