| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-14500 vPro 2.60GHz up to 5.00Ghz, 24 MB |
| RAM | 8GB DDR5 4800 MT/s |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 PCIe NVMe, KYHD |
| VGA | Intel UHD Graphics 770 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột Dell có dây cổng USB |
| Wifi | Wi-Fi 6E 2×2 |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ-45 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Phân loại | Tower |
| Cổng xuất hình | DisplayPort |
| Cổng kết nối | Trước:
Sau:
|
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 324.30mm x 154mm x 292.20mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 6.37 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 12 U7 21KC008NVN (Ultra 7 155H/ Ram 32GB/ SSD 1TB/ Windows 11 Pro/ 3Y/ Đen)
PC Dell Slim ECS1250 - 42SLIM14100-01 (i3 14100/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ Windows 11 Home) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC Dell OptiPlex Tower 7020 – 42OT702002 (Intel Core i5-14500 vPro/ 8GB DDR5/ 512GB SSD/ Windows 11)”