| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel® Core™ Ultra 5 235, up to 5.0GHz, 13 TOPS NPU |
| RAM | 16GB DDR5 5600 MT/s |
| Ổ cứng | 512GB SSD KYHD |
| VGA | Intel Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Keyboard and Mouse |
| Wifi | Intel® Wi-Fi 6E AX211, 2×2, 802.11ax |
| Kết nối mạng LAN | RJ45 |
| Bluetooth | Đang cập nhật |
| Phân loại | Slim |
| Cổng xuất hình | DisplayPort |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 95mm x 293mm x 303.5mm (W x D x H) |
| Khối lượng | 3.98 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

PC Dell Pro Tower QCT1250 - QCT1250-14100-08512W (i3-14100/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ Windows 11 Pro) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC Dell Pro Slim Plus QBS1250 – 71075202 (Ultra 5-235 vPro/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Windows 11 Home)”