| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel® Core i3-14100, 3.5GHz up to 4.7GHz, 12MB |
| RAM | 8GB DDR5 4800MT/s |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2230 QLC PCIe Gen3 NVMe |
| VGA | Intel® UHD Graphics 730 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Key KB216 (CoPilot AI Hotkey) + Mouse MS116 |
| Wifi | MediaTek Wi-Fi 6 MT7920, 2×2, 802.11ax |
| Kết nối mạng LAN | RJ45 |
| Bluetooth | 5.4 |
| Phân loại | Tower |
| Cổng xuất hình | HDMI, DisplayPort |
| Cổng kết nối | Trước:
Sau:
|
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 324.3mm x 154mm x 293mm (H x W x D) |
| Khối lượng | 4.16 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

PC Dell Tower ECT1250 - DT-14700-16-512G (Intel Core i7-14700/ 16GB DDR5/ 512GB SSD/ Windows 11) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC Dell Pro Tower Essential – QVT1260-14100-08512W (i3-14100/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ Win 11 Home)”