| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 7 265 1.8GHz up to 5.3GHz, 66MB |
| RAM | 16GB DDR5 5200MT/s (2x8GB) |
| Ổ cứng | 1TB SSD NVMe M.2 PCIe |
| VGA | Nvidia GeForce RTX 4060Ti 8GB GDDR6 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột Dell Wireless |
| Wifi | Intel Wi-Fi 7 BE200 (2×2) 802.11be |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ-45 |
| Bluetooth | 5.4 |
| Phân loại | Tower Plus |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Cổng kết nối | Trước:
3 x USB 3.2 Type-A Gen 1 1 x USB 3.2 Type-C Gen 2 (no video/audio output) Headset jack SD card slot Sau: 4 x USB 2.0 Type-A (2) USB 3.2 Type-A Gen 1 1 x Thunderbolt 4 (includes 4K video output) 1 x HDMI (includes 4K video output) 1 x Gigabit Ethernet |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 372.9 mm x 173mm x 426.9mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 12.94kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

PC Dell Pro Tower QCT1250 - 42PROI5QCT1250 (Intel Core i5-14500/ 8GB DDR5/ 512GB SSD/ Windows 11) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC Dell Tower Plus EBT2250 – DTP-U7-16-1T (Ultra 7-265/ Ram 16GB/ SSD 1TB/ RTX 4060Ti 8GB/ Windows 11 Home)”