| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | AMD Ryzen 7 8700G up to 5.1Ghz, 16MB |
| RAM | 16GB DDR5-5600 MT/s (1 x 16GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe M.2 |
| VGA | AMD Radeon 780M Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + chuột có dây cổng USB |
| Wifi | MediaTek Wi-Fi 6E RZ616 (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ-45 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Phân loại | Small form factor |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Pro |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 33.8cm x 30.8cm x 10cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 5.4 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

PC Dell Pro Slim Plus QBS1250 - 42PROU7QBS1250 (Intel Core Ultra 7-265/ 16GB DDR5/ 512GB SSD/ Windows 11) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC HP Elite 805 G9 SFF – B16M1PT (R7 Pro 8700G/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Windows 11 Pro/ 3Y)”